Dây nhảy quang Singlemode LC-SC Duplex 30M Dây nhảy quang Singlemode LC-SC Duplex 30M Dây nhảy quang Singlemode LC/UPC-SC/UPC 2.0mm Duplex 30M NM000022 Thiết bị mạng 250.000 đ Số lượng: 0 Cái
  • Dây nhảy quang Singlemode LC-SC Duplex 30M
  • Mã sản phẩm: NM000022
  • Giá bán: 250.000 đ /

  • Khối lượng: 50  g
  • Dây nhảy quang Singlemode LC/UPC-SC/UPC 2.0mm Duplex 30M

Số lượng

chi tiết sản phẩm

Dây nhảy quang Singlemode LC/UPC-SC/UPC 2.0mm Duplex 30M
- Sợi dây quang được làm bằng chất liệu LSZH
- Đầu connector LC và SC với độ suy hao dưới 0.2dB
- Chiều dài dây 30M
- Dùng để kết nối từ ODF quang(Hộp phối quang ODF) tới Module quang SFP- Chạy được nhiều chuẩn tốc độ như 1Gbps, 10Gbps, 40Gbps,....

Thảo luận - Hỏi đáp

  Ý kiến bạn đọc

Sản phẩm cùng loại

Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây